cáp nhảy quang Single mode màu vàng Optical Fiber Ugreen 131CQ70664NW 3M SC-SC hàng chính hãng

Nhãn hiệu: UGREEN | Xem thêm các sản phẩm Dây cáp tín hiệu khác của UGREEN
1. Hãng : Ugreen 2. 70664- - NW131 3. Màu : Vàng 4. Chiều dài : 3M 5. Chuẩn cáp : SC - SC 6.Cáp nhảy quang Ugreen SC-SC Single Mode 3M Lõi cấp A Cấu trúc chèn gốm ba vòng Bảo vệ kép đuôi lưới chống...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu cáp nhảy quang Single mode màu vàng Optical Fiber Ugreen 131CQ70664NW 3M SC-SC hàng chính hãng

1. Màu : Cáp vàng - đầu xanh
2. Chiều dài : 3M
3. Chuẩn cáp : SC-SC
4. 15 x 10 x 3
5. 2001. Hãng : Ugreen
2. 70664- - NW131
3. Màu : Vàng
4. Chiều dài : 3M
5. Chuẩn cáp : SC - SC
6.Cáp nhảy quang Ugreen SC-SC Single Mode 3M Lõi cấp A Cấu trúc chèn gốm ba vòng Bảo vệ kép đuôi lưới chống hư hại Bảo vệ nắp chống bụi Thường được sử dụng trong bảng điều khiển sợi quang, bộ thu phát quang
7. 15 x 10 x 3 cm
8. 200g

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...

Thông tin chi tiết

Thương hiệuUGREEN
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
Xuất xứTrung Quốc
SKU6021073356157